ALLCLIP
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พูดถึงเรื่องหาเงินออนไลน์

Go down

พูดถึงเรื่องหาเงินออนไลน์ Empty พูดถึงเรื่องหาเงินออนไลน์

ตั้งหัวข้อ by Admin Tue Aug 26, 2014 12:08 pm

ผมเชื่อว่าหลาย ๆ คนต้องคิดว่ามันได้จริงหรอ สงสัยโดนหลอกให้ทำแน่เลย ผมก็เคยเป็น 1 ในนั้นที่คิดอย่างนั้น จนได้มาลองทำกับตัวเอง ผมกล้าการันตีว่าได้เงินจริงๆ ใช้จ่ายได้จริง 100% แน่นอน

หลักฐานการจ่ายเงิน
พูดถึงเรื่องหาเงินออนไลน์ 55356067_

จะเห็นได้ว่าผมมีเงินเข้าทุกเดือน ถ้าลองเอามาคำนวนดู อาจจะเป็นเงินจำนวนไม่มากนะ อยู่ที่ 2 - 3 พัน บาท ต่อเดือน เพื่อน ๆ แต่ลองคิดกันเล่น ๆ ซิว่าเดือนล่ะ 2พัน 1 ปี เท่ากับ 2000*12 = 24000 บาท/ปี

ส่วนตัวผมคิดว่ามันเหมาะกับ คนทุกกลุุ่มเลย โดยเฉพาะ นักเรียก นักศึกษา สมมุติว่าเริ่มทำตอนปี 1เรียน 4  ปี แล้วเพื่อนๆ ไม่เคยเอาเงินมาใช้เลย เพื่อนๆ ก็จะมีเงินเก็บ 8 หมื่น ถึง 1 แสนบาท

ส่วน คนที่ทำงานแล้วหรือมีธุรกิจนั้น ผมเชื่อว่าคงมีหลาคนคิดว่า ทำงานทั้งเดือนยังได้เยอะกว่าเลย แต่ถ้าลองคิดสักหน่อย ว่าต่อเดือนได้เงินเพิ่ม 2 - 3 พัน โดยที่ไม่ต้องลงทุนอะไรเลย แค่มีเวลาว่างแค่ 15 - 30 นาที เท่านั้นเอง

สรุป เรื่องชนิดของงานที่ทำผ่านอินเตอร์เน็ต นั้นมีหลายชนิดครับ แต่เท่าที่ผมลองทำ ผมทำ 3 ประเภทครับ

1. งานครอบลิ้ง
2. งานคลิกโฆษณา
3. งานอัพโหลด

สรัคร PayPal ธนาคารออนไลน์

1. [url=paypal.com]สรัคร PayPal[/url]

โอนเงินจาก PayPal เข้าบัญชีธนาคารที่เรามี กดเงินออกมา หรือ ฝากไว้กินดอกเบี้ย แล้วแต่สะดวกเลยครับ
พูดถึงเรื่องหาเงินออนไลน์ 55356068_10660783_51618645184

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

ใครสนใจ หรือ สงสัยตรงไหน สามารถติดต่อได้ที่

E-Mail : allclip555@hotmail.com

Admin
Admin

https://allclip.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน